  • Module cấp nguồn AC 150W TP-Link PSM150-AC
Module cấp nguồn TP-Link PSM150-AC
5.00 trên 5 dựa trên 2 đánh giá
(2 đánh giá của khách hàng)
Mã SP: PSM150-AC
Đặt Mua NgayMua Càng Nhiều - Giá Càng Rẻ
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích
BẠN CŨNG CÓ THỂ CHAT VỚI CHÚNG TÔI
  • Ms. Dung - 0982 960 685 Ms. Dung - 0982 960 685
  • Ms. Lan - 098 939 5445 Ms. Lan - 098 939 5445
  • Mr. Sơn - 0973 497 685 Mr. Sơn - 0973 497 685
  • Ms. Hồng - 096 191 9559 Ms. Hồng - 096 191 9559
  • Mr.Đức Sơn – 096 165 3553 Mr. Đức Sơn - 096 165 3553
  • Thương hiệu: TP-Link
  • Xuất sứ: China
  • Kích thước: 120*213*41.8 mm
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Mô tả
Product Description
Thông số kỹ thuật module PSM150-AC TP-Link
REDUNDANT POWER SUPPLY
AC Power Input 100-240V~ 50/60Hz 2.5A
DC Power Output 12V/12.5A
Maximum Power Output 150W
LEDs Power, PS OK, Fault
Kích thước 120*213*41.8 mm
Môi trường Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
Operating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
2 đánh giá cho Module cấp nguồn AC 150W TP-Link PSM150-AC
  1. Được xếp hạng 5 5 sao
    Bình – 28/10/2019
    vừa đẹp vừa bền luôn. Mình dùng hơn năm nay rồi mà vẫn rất ok nhé cả nhà hihi
  2. Được xếp hạng 5 5 sao
    Hợp Nhất – 10/07/2020
    Sản phẩm này có chứ năng gì, trông cũng khá là bắt mắt nhể ?
    • Đông VTX – 10/07/2020
      Đây là module cấp nguồn a ạ
Thêm đánh giá Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Sản phẩm thường được xem cùng
  • Day-nhay-mang-Cat6-UTP Hosiwell
    Dây Nhảy Mạng Cat6 UTP Hosiwell 10105-3.0 24AWG vỏ LSZH dài 3m
  • day-nhay-mang-Cat5e-UTP-Hosiwell
    Dây nhảy mạng Cat5e UTP Hosiwell 10008-3.0 24 AWG, dài 3 mét