Giảm giá!

Module Quang Cisco loại 2 sợi 1Gbps – GLC-LH-SMD

5,0 1 đánh giá 0đã bán 10lượt xem
Giá gốc là: 13,500,000₫.Giá hiện tại là: 12,650,000₫.

Tiết kiệm 850,000 Giảm 6% so với giá niêm yết

Module quang Cisco GLC-LH-SMD là SFP Gigabit chuẩn 1000BASE-LX/LH sử dụng đầu nối LC Duplex, hỗ trợ truyền trên cả cáp Singlemode và Multimode. Module hoạt động ở bước sóng 1310nm, đạt khoảng cách tối đa 10 km với SMF và hỗ trợ giám sát quang DOM.

  • Tốc độ Ethernet Gigabit 1Gbps, chuẩn 1000BASE-LX/LH.
  • Sử dụng đầu nối quang LC Duplex, truyền tín hiệu trên 2 sợi quang.
  • Hỗ trợ Singlemode tới 10 km và Multimode tới 550 m.
  • Hoạt động tại bước sóng danh định 1310nm.
  • Tích hợp DOM để theo dõi các thông số hoạt động của module quang.
Mã sản phẩm
GLC-LH-SMD
Thương hiệu

Module quang Cisco 1Gbps GLC-LH-SMD chính hãng

Module quang Cisco GLC-LH-SMD  thuộc dòng sản phẩm cho gia đình MGB SFP Mini-GBIC Gigabit Ethernet có thể sử dụng cho sản phẩm switch quang có giao diện cổng SFP. Cisco GLC-LH-SMD  loại Module quang dạng Mini Gbic ( SFP ) có thiết kế nhỏ gọn, tương thích với switch cisco, hoạt động ở bước sóng 850nm với tốc độ 1Gbps, sản phẩm chính hãng giá rẻ được phân phối tại Viễn thông Xanh.

Module quang Cisco GLC-MH-SMD

Chi tiết về sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SMD

Module SFP GLC-LH-SMD cho phép bạn cắm trực tiếp vào các thiết bị chuyển mạch Switch của Cisco sử dụng chuẩn đầu vuông nhỏ LC mà không cần phải khởi động lại thiết bị.

SFP GLC-LH-SMD chuẩn Singlemode do vậy các thiết bị khác trong hệ thống cũng phải sử dụng cáp quang Single mode.

Module quang SFP GLC-LH-SMD cho phép khoảng cách truyền lên đến 10km rất thích hợp kết nối các thiết bị trong cùng 1 tòa nhà hoặc những chi nhánh, nhà xưởng ở lân cận.

Ngoài ra sản phẩm còn có tốc độ truyền dẫn 1G nên thiết bị đảm bảo được tốc độ và đáng tin cậy trong môi trường đòi hỏi tần suất làm việc cao.

Module quang Cisco GLC-LH-SMD tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z – 1000BASE-LX

GLC-LH-SMD – 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

Module quang Cisco GLC-MH-SMD

Quý khách hàng có nhu cầu mua hay báo giá module quang, hay đặt hàng sản phẩm Module quang Cisco, Plannet, Optone, 3onedata với đủ loại single mode, multimode, hỗ trợ khoảng cách truyền quang lên đến 120km. Sản phẩm đảm bảo chất lượng và có tính tương thích cao với mọi dòng switch quang hiện có trên thị trường vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ. Viễn Thông Xanh là nhà phân phối nhiều năm uy tín cho thương hiệu Cisco tại thị trường Việt Nam đảm bảo sẽ làm hài lòng quý khách hàng.

các loại Module của cisco đều hầu như tương thích với các loại switch trên thị trường

Thông số kỹ thuật

Module Quang Cisco loại 2 sợi 1Gbps – GLC-LH-SMD
Thông sốChi tiết
Tên sản phẩmModule quang Cisco GLC-LH-SMD
ModelGLC-LH-SMD
Thương hiệuCisco
Loại moduleSFP Gigabit Ethernet
Chuẩn Ethernet1000BASE-LX/LH
Tiêu chuẩnIEEE 802.3z
Tốc độ Ethernet1Gbps
Tốc độ đường truyền vật lýKhoảng 1.25Gbps
Giao diện quangLC Duplex
Số sợi quang2 sợi
Loại cáp hỗ trợSinglemode và Multimode
Bước sóng danh định1310nm
Dải bước sóng phát/thu1270 – 1355nm
Khoảng cách với SinglemodeTối đa 10 km
Loại SinglemodeITU-T G.652
Khoảng cách với MultimodeTối đa 550 m
Kích thước sợi MMF hỗ trợ50µm / 62,5µm
Đầu nốiDual LC/PC
Công suất phát-9,5 đến -3 dBm
Công suất thu-20 đến -3 dBm
Suy hao tuyến tối đa – SMF6 dB
Suy hao tuyến tối đa – MMF2,4 dB
DOM
Hot-swappable
Công suất tiêu thụTối đa khoảng 1W
Dải nhiệt độ hoạt động-5°C đến +85°C – Extended
Nhiệt độ lưu trữ-40°C đến +85°C
Kích thước (H × W × D)8,5 × 13,4 × 56,5 mm
Chuẩn an toàn laserClass 1
Ứng dụngSwitch, router và thiết bị Cisco có khe SFP tương thích

1 đánh giá cho Module Quang Cisco loại 2 sợi 1Gbps – GLC-LH-SMD

  1. Long

    Module nhận trên switch Cisco nhanh, kết nối LC Duplex thuận tiện và phù hợp với tuyến Singlemode giữa hai khu nhà. Tính năng DOM cũng hữu ích khi cần kiểm tra công suất quang trên thiết bị.

Chia sẻ trải nghiệm của bạn

Đánh giá thực tế của bạn giúp khách hàng khác lựa chọn chính xác hơn.

Tối đa 4 tệp: ảnh JPG, PNG, WEBP tối đa 5MB hoặc một video MP4, WEBM tối đa 20MB.

Nội dung và tệp đính kèm sẽ được kiểm duyệt trước khi hiển thị.